Mambo Safi Group, kikundi cha vijana wenye ushawishi mkubwa katika kuhamasisha maendeleo kwa vijana hawakuwa nyuma katika kushiriki mbio za mwenge wa uhuru kwa mwaka 2014. Hapa vijana wa MSG walikua Tabora katika kilele cha mwenge na Nyerere day 2014.
Serikali, Vodacom Tanzania Foundation Waongeza Upatikanaji wa Mafunzo ya
Kidijitali kwa Walimu Nchini
-
-Ni kituo cha kwanza kati ya 50 vinavyotarajiwa kujengwa katika maeneo
mbalimbali hapa nchini
-Kupitia ushirikiano wa TIE na Vodacom Tanzania Foundation, m...





0 comments:
Post a Comment