Hii ilikuwa si "dondo" kama vijana wasemavyo bali ni kabumbu safi iliyoonyeshwa na vijana wa Jimbo la ubungo huku jumla ya timu 32 zikimenyana. Mh. Dr. FENELLA MUKANGARA (MB) Wizara ya habari, vijana, utamaduni na michezo akiwa katika ligi yake ya "Umoja na Amani Super Cup" jimbo la ubungo iliyo ratibiwa na Mambo Safi Group.
Serikali, Vodacom Tanzania Foundation Waongeza Upatikanaji wa Mafunzo ya
Kidijitali kwa Walimu Nchini
-
-Ni kituo cha kwanza kati ya 50 vinavyotarajiwa kujengwa katika maeneo
mbalimbali hapa nchini
-Kupitia ushirikiano wa TIE na Vodacom Tanzania Foundation, m...





0 comments:
Post a Comment